กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย
21 ธันวาคม 2014, 05:58:46 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

Thaiadmin on Social NetworkThaiadmin on TwitterThaiadmin on Facebook Group

ข่าว:
  หน้าแรก   เวบบอร์ด   ค้นหา ช่วยเหลือ เจ้าหน้าที่ เข้าสู่ระบบ ลืมรหัสผ่าน? คำเแนะนำ สมัครสมาชิก Register via Facebook Register via Google+  
+ กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย » Reception Zone » Thaiadmin Hall » หัวข้อ:
|-+ Bitthai.. ปิดไปแล้วเหรอครับ

หน้า: [1]   ลงล่าง
  เพิ่มบุ้คมาร์ค  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Bitthai.. ปิดไปแล้วเหรอครับ  (อ่าน 2938 ครั้ง)
ipod
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 2 มกราคม 2006, 14:44:54 »

เว็บ bitthai ของพวกเราโดนปิดไปแล้วเหรอครับ เข้าไม่ได้มาหลายวันแล้ว หรือว่าปิดปรับปรุงเฉยๆ ขออย่าให้ปิดเลยนะครับ  Cry

ใครรู้ข้อมูลช่วยชี้แจงหน่อยได้ไหมครับ

Share topic : บันทึกการเข้า
SHIMANO
Scholar Class 4

จิตพิสัย: 2

สมาชิกลำดับที่ 4043

Posting Frequency

Gary Fisher Sugar 3+

ระดับถัดไป:
 50% ( 5 / 10 )

« ตอบ #1 เมื่อ: 2 มกราคม 2006, 19:38:33 »

ได้ข่าวมาว่าเค้าย้าย Server หนะครับ  สงสัยติดปัญหาบางอย่างหลายวันแล้วก็ยังเข้าไม่ได้  Cry

กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย
Jiggy
Stager Tier 1
*

จิตพิสัย: 10

สมาชิกลำดับที่ 3098

TH@min Membership

ระดับถัดไป:
 54.29% ( 38 / 70 )

« ตอบ #2 เมื่อ: 2 มกราคม 2006, 21:14:23 »

หรอครับ มิน่าล่ะครับ ผมพยายามเข้ามาหลายวันเหมือนกัน เข้าไม่ได้ซักที  Sad

กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอระงับการใช้ลายเซ็นต์รูปภาพ
อนุญาตให้ใช้ได้เพียง ลายเซ็นต์ที่เป็นข้อความ
จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกๆ ท่าน
ในนาม กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย
ipod
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 2 มกราคม 2006, 23:17:29 »

ผมคิดว่าคนที่ดูแลที่นั่นเข้ามาที่นี่ด้วยนะครับ หากติดขัดอะไรหรือจะให้ช่วยเหลืออะไรขอให้บอกมาได้นะรับ ผมคิดว่าคนที่นี่ยินดีช่วยเต็มที่เพื่อสังคมแห่งการแบ่งปันสิ่งดีๆ จะเกิดขึ้นอีกครั้ง

Mr.HackAlot
Thaiadmin Prototype

Thaiadmin Developer
 Thaiadmin Professional
 Thaiadmin Senior Staff

จิตพิสัย: 36

สมาชิกลำดับที่ 8

---

สมบูรณ์ 100%

« ตอบ #4 เมื่อ: 3 มกราคม 2006, 09:32:01 »

ใช้ http://www.siambit.com พลางๆ ก่อนครับ

กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย

โปรดอ่านกฎกติกาก่อนแสดงความคิดเห็น

1. โปรดงดเว้น การใช้คำหยาบคาย ส่อเสียด ดูหมิ่น กล่าวหาให้ร้าย สร้างความแตกแยก หรือกระทบถึงสถาบันอันเป็นที่เคารพ
2. ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นเวบบอร์ดโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไปและสมาชิก
ซึ่งทีมงานกลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น
และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้
3. หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป
4. ทีมงานกลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย ขอสงวนสิทธิ์ในการลบความคิดเห็น โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ ต่อเจ้าของความคิดเห็นนั้น

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  เพิ่มบุ้คมาร์ค  |  พิมพ์  
+ กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย » Reception Zone » Thaiadmin Hall » หัวข้อ:
|-+ Bitthai.. ปิดไปแล้วเหรอครับ