กลุ่มผู้ดูแลระบบแห่งประเทศไทย
31 สิงหาคม 2015, 15:47:35 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  ตอบ  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะหน่อยครับ Endian Firewall 2.3 กับ 2.5  (อ่าน 1266 ครั้ง)
Dek_Network
Proficient Level 3

จิตพิสัย: 0

« เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2012, 11:00:37 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

ผมอยากทราบว่า Endian Firewall 2.3 กับ Endian Firewall 2.5

ถ้าจะนำมาใช้งานควร เวอร์ชั่นไหน ดีกว่า เสถียรกว่า BUG น้อยกว่าครับ

หรือแนะนำอะไรก็ได้ครับที่เกี่ยวกับ  Endian Firewall ขอบคุณมากครับ

จำหน่ายและติดตั้งกล้องวงจรปิดคุณภาพ http://www.itcctvshop.com
Narin Nil
Stager Tier 5

จิตพิสัย: 5

« ตอบ #1 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2012, 16:21:36 »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

ผมอยากทราบว่า Endian Firewall 2.3 กับ Endian Firewall 2.5

ถ้าจะนำมาใช้งานควร เวอร์ชั่นไหน ดีกว่า เสถียรกว่า BUG น้อยกว่าครับ

หรือแนะนำอะไรก็ได้ครับที่เกี่ยวกับ  Endian Firewall ขอบคุณมากครับ

น่าจะตั้งกระทู้ที่ห้อง linux firewall / gateway นะครับ

ตอบผมเชียร์ 2.4.1 respin ครับ 2.5 ยังไม่เคยลอง

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  ตอบ  |  พิมพ์